Ƙwallon Mata: Nijeriya Ta Kai Matakin Kwata Fainal Bayan Doke Botswana
Ƙwallon da Chinwendu Ihezuo ta zura a minti na 89 ya isa ya kai babbar tawagar mata ta Nijeriya da...
Ƙwallon da Chinwendu Ihezuo ta zura a minti na 89 ya isa ya kai babbar tawagar mata ta Nijeriya da...
Kocin Paris Saint-Germain (PSG), Luis Enrique, ya bayyana cewa wasan da ƙungiyarsa za ta fafata da Real Madrid a daf...
Kofin Duniya: Chelsea Ta Kai Wasan Ƙarshe Bayan Ta Doke Fluminense
Zan Yi Ƙoƙarin Dawo Da Martabar Kano Pillars A Idon Duniya — Ahmed Musa
Ɗan wasan gaban Napoli, Victor Osimhen, ya amince da komawa Galatasaray na dindindin, wani ɗan jarida a Nijeriya kuma makusancin...
Tawagar ƙwallon ƙafar mata ta Nijeriya ta fara gasar ƙwallon ƙafa ta mata ta ƙasashen Afirika da kafar dama, bayan...
Arsenal ta kammala ɗaukar Martin Zubimendi daga Real Sociedad a kan kusan fam miliyan 60, inda ɗan wasan tsakiyar Sifaniya...
A ranar Asabar, ƙungiyar PSG ta doke Bayer Munich da ci 2-0 a wasan zagayen kusa da na ƙarshe na...
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Chelsea ta kammala ɗaukar ɗan wasan Ingila mai shekaru 20, Jamie Gittens daga Borussia Dortmund kan...
Zan Dade Ban Manta Da Mahaifinmu Ba -Abba Sadau
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.