Gobe Za A Fara Gasar Turai Mai Taken “Euro 2021”

EURO 2021

A gobe Juma’a ne 11 ga wannan watan za’a fara buga gasar cin kofin nahiyar turai ta bana duk da cewa tun farko yakamata ace an buga a shekarar data gabata amma sakamakon bullar annobar cutar Korona yasa aka dage zuwa wannan shekarar.

Tawagogin kasashe na kwallon kafa da dama dai tuni suka bayyana sunayen ‘yan wasan da zasu wakilce su a gasar wadda zata samu halartar manya manyan ‘yan wasa da  matasa a duniya.

Jadawalin Rukunan Gasar Ta Bana

Manyan Filayen Wasannin Da Za’ Fafata Wasanni

Wasan Farko Ranar Juma’a

Group A: Turkey vs Italy  8pm (Rome)

Asabar  12

Group A: Wales vs Switzerland  2pm (Baku)

Group B: Denmark vs Finland 5pm (Copenhagen)

Group B: Belgium vs Russia  9pm (St Petersburg)

Lahadi 13 ga watan Yuli

Group D: England vs Croatia  2pm (London)

Group C: Austria vs North Macedonia  5pm (Bucharest)

Group C: Netherlands vs Ukraine  8pm (Amsterdam)

Litinin 14 Yuli

Group D: Scotland vs Czech Republic  2pm (Glasgow)

Group E: Poland vs Slovakia  5pm (St Petersburg)

Group E: Spain vs Sweden  8pm (Seville)

Talata 15 Yuli

Group F: Hungary vs Portugal  5pm (Budapest)

Group F: France vs Germany  8pm (Munich)

Larabar 16 ga watan Yuli

Group B: Finland vs Russia 2pm (St Petersburg)

Group A: Turkey vs Wales 5pm (Baku)

Group A: Italy vs Switzerland 8pm (Rome)

Alhamis  17 ga watan Yuli

Group C: Ukraine vs North Macedonia  2pm (Bucharest)

Group B: Denmark vs Belgium  5pm (Copenhagen)

Group C: Netherlands vs Austria  8pm (Amsterdam)

Juma’a  18 ga watan Yuli

Group E: Sweden vs Slobakia 2pm (St Petersburg)

Group D: Croatia vs Czech Republic  5pm (Glasgow)

Group D: England vs Scotland  8pm (London)

Asabar 19 ga watan Yuli

Group F: Hungary vs France  2pm (Budapest)

Group F: Portugal vs Germany  5pm (Munich)

Group E: Spain vs Poland  8pm (Sebille)

Lahadi  20 Yuli

Group A: Italy vs Wales 5pm (Rome)

Group A: Switzerland vs Turkey 5pm (Baku)

Litinin  21 ga watan Yuli

Group C: North Macedonia vs Netherlands 5pm (Amsterdam)

Group C: Ukraine vs Austria  5pm (Bucharest)

Group B: Russia vs Denmark  8pm (Copenhagen)

Group B: Finland vs Belgium 8pm (St Petersburg)

Talata  22 ga watan Yuni

Group D: Czech Republic vs England 8pm (London)

Group D: Croatia vs Scotland 8pm (Glasgow)

Larabara 23 ga watan Yuli

Group E: Slovakia vs Spain  5pm (Seville)

Group E: Sweden vs Poland 5pm (St Petersburg)

Group F: Germany vs Hungary 8pm (Munich)

Group F: Portugal vs France 8pm (Budapest)

Wasannin Falan Daya

Round of 16…

Asabar 26 ga watan Yuni

Game 1: Group A runners-up vs Group B runners-up 5pm (Amsterdam)

Game 2: Group A winners vs Group C runners-up 8pm (London)

Lahadi  27 g watan Yuli

Game 3: Group C winners vs third-placed side from Group D/E/F; Kick-off 5pm (Budapest)

Game 4: Group B winners vs third-placed side from Group A/D/E/F; Kick-off 8pm (Seville)

Litinin  28 ga watan Yuli

Game 5: Group D runners-up vs Group E runners-up 5pm (Copenhagen)

Game 6: Group F winners vs third-placed side from Group A/B/C 8pm (Bucharest)

Talata 29 ga watan Yuli

Game 7: Group D winners vs Group F runners-up;  5pm (London)

Game 8: Group E winners vs third-placed side Group A/B/C/D;  8pm (Glasgow)

Wasannin Kusa Dana Kusa Dana Karshe

Juma’a  2 ga watan Yuni

Kuarter-final 1: Game 6 winner vs Game 5 winner 5pm (St Petersburg)

Kuarter-final 2: Game 4 winner vs Game 2 winner 8pm (Munich)

Asabar 3 ga watan Yuni

Kuarter-final 3: Game 3 winner vs Game 1 winner 5pm (Baku)

Kuarter-final 4: Game 8 winner vs Game 7 winner  8pm (Rome)

Wasan Kusa Dana Karshe

Talata  6 ga watan Yuni

Wasan Kusa Dana Karshe na farko: Quarter-final 2 winner vs Quarter-final 1 winner 8pm (Wembley, London)

Larabar 7 ga watan Yuni

Wasan Kusa Dana Karshe na Biyu: Quarter-final 4 winner vs Quarter-final 3 winner; Kick-off 8pm (Wembley, London)

Wasan Karshe

Lahadi  11 ga watan Yuni

karfe 8pm (Wembley, London)

 

 

 

Exit mobile version