Sati Daya Da Fara Gasar Euro 2020

Euro 2020

A satin daya wuce, 11 ga wannan watan za’a fara buga gasar cin kofin nahiyar turai ta bana duk da cewa tun farko yakamata ace an buga a shekarar data gabata amma sakamakon bullar annobar cutar Korona yasa aka dage zuwa wannan shekarar.

Tuni aka buga wasanni da dama kawo yanzu kuma wasu daga cikin kasashe sun samu tikitin zuwa mataki na biyu bayan samun nasara a wasanni biyun farko da sukayi ya yinda wasu kasashen kuma sukayi rashin nasara a wasannin nasu biyu da suka buga kawo yanzu.

Ga Sakamakon wasannin Da Aka Fafata

Juma’a 11 June

Group A: Turkey 0-3 Italy (Rome)

Asabar 12 June

Group A: Wales 1-1 Switzerland (Baku)

Group B: Denmark 0-1 Finland (Copenhagen)

Group B: Belgium 3-0 Russia (St Petersburg)

Lahadi 13 June

Group D: England 1-0 Croatia (London)

Group C: Austria 3-1 North Macedonia (Bucharest)

Group C: Netherlands 3-2 Ukraine (Amsterdam)

Litinin 14 June

Group D: Scotland 0-2 Czech Republic (Glasgow)

Group E: Poland 1-2 Slobakia (St Petersburg)

Group E: Spain 0-0 Sweden (Sebille)

Talata 15 June

EURO 2020: Meet the teams

Group F: Hungary 0-3 Portugal (Budapest)

Group F: France 1-0 Germany (Munich)

Laraba 16 June

Group B: Finland 0-1 Russia (St Petersburg)

Group A: Turkey 0-2 Wales (Baku)

Group A: Italy 3-0 Switzerland (Rome)

Alhamis 17 June

Group C: Ukraine 2-1 North Macedonia (Bucharest)

Group B: Denmark 1-2 Belgium (Copenhagen)

Group C: Netherlands 2-0 Austria (Amsterdam)

Jadawalin Rukunan Gasar Ta Bana

Group A: Italy, Switzerland, Turkey, Wales

Group B: Belgium, Russia, Denmark, Finland

Group C: Ukraine, Netherlands, Austria, North Macedonia

Group D: England, Croatia, Czech Republic, Scotland

Group E: Spain, Poland, Sweden, Slobakia

Group F: Germany, France, Portugal, Hungary

Manyan Filayen Wasannin Da Za’ Fafata Wasanni

Stadio Olimpico — Rome

Olympic Stadium — Baku

St Petersburg Stadium — Saint Petersburg

Parken Stadium — Copenhagen

Johan Cruijff Aren A — Amsterdam

National Arena — Bucharest

Wembley Stadium —- London

Hampden Park — Glasgow

Estadio La Cartuja — Sebille

Fußball Arena Munchen — Munich

Wasan Farko Ranar Juma’a

Group A: Turkey bs Italy  8pm (Rome)

Asabar  12

Group A: Wales bs Switzerland  2pm (Baku)

Group B: Denmark bs Finland 5pm (Copenhagen)

Group B: Belgium bs Russia  9pm (St Petersburg)

Lahadi 13 ga watan Yuli

Group D: England bs Croatia  2pm (London)

Group C: Austria bs North Macedonia  5pm (Bucharest)

Group C: Netherlands bs Ukraine  8pm (Amsterdam)

Litinin 14 Yuli

Group D: Scotland bs Czech Republic  2pm (Glasgow)

Group E: Poland bs Slobakia  5pm (St Petersburg)

Group E: Spain bs Sweden  8pm (Sebille)

Talata 15 Yuli

Group F: Hungary bs Portugal  5pm (Budapest)

Group F: France bs Germany  8pm (Munich)

Larabar 16 ga watan Yuli

Group B: Finland bs Russia 2pm (St Petersburg)

Group A: Turkey bs Wales 5pm (Baku)

Group A: Italy bs Switzerland 8pm (Rome)

Alhamis  17 ga watan Yuli

Group C: Ukraine bs North Macedonia  2pm (Bucharest)

Group B: Denmark bs Belgium  5pm (Copenhagen)

Group C: Netherlands bs Austria  8pm (Amsterdam)

Juma’a  18 ga watan Yuli

Group E: Sweden bs Slobakia 2pm (St Petersburg)

Group D: Croatia bs Czech Republic  5pm (Glasgow)

Group D: England bs Scotland  8pm (London)

Asabar 19 ga watan Yuli

Group F: Hungary bs France  2pm (Budapest)

Group F: Portugal bs Germany  5pm (Munich)

Group E: Spain bs Poland  8pm (Sebille)

Lahadi  20 Yuli

Group A: Italy bs Wales 5pm (Rome)

Group A: Switzerland bs Turkey 5pm (Baku)

Litinin  21 ga watan Yuli

Group C: North Macedonia bs Netherlands 5pm (Amsterdam)

Group C: Ukraine bs Austria  5pm (Bucharest)

Group B: Russia bs Denmark  8pm (Copenhagen)

Group B: Finland bs Belgium 8pm (St Petersburg)

Talata  22 ga watan Yuni

Group D: Czech Republic bs England 8pm (London)

Group D: Croatia bs Scotland 8pm (Glasgow)

Laraba 23 ga watan Yuli

Group E: Slobakia bs Spain  5pm (Sebille)

Group E: Sweden bs Poland 5pm (St Petersburg)

Group F: Germany bs Hungary 8pm (Munich)

Group F: Portugal bs France 8pm (Budapest)

Wasannin Falan Daya

Round of 16…

Asabar 26 ga watan Yuni

Game 1: Group A runners-up bs Group B runners-up 5pm (Amsterdam)

Game 2: Group A winners bs Group C runners-up 8pm (London)

Lahadi  27 g watan Yuli

Game 3: Group C winners bs third-placed side from Group D/E/F; Kick-off 5pm (Budapest)

Game 4: Group B winners bs third-placed side from Group A/D/E/F; Kick-off 8pm (Sebille)

Litinin  28 ga watan Yuli

Game 5: Group D runners-up bs Group E runners-up 5pm (Copenhagen)

Game 6: Group F winners bs third-placed side from Group A/B/C 8pm (Bucharest)

Talata 29 ga watan Yuli

Game 7: Group D winners bs Group F runners-up;  5pm (London)

Game 8: Group E winners bs third-placed side Group A/B/C/D;  8pm (Glasgow)

Wasannin Kusa Dana Kusa Dana Karshe

Juma’a  2 ga watan Yuni

Kuarter-final 1: Game 6 winner bs Game 5 winner 5pm (St Petersburg)

Kuarter-final 2: Game 4 winner bs Game 2 winner 8pm (Munich)

Asabar 3 ga watan Yuni

Kuarter-final 3: Game 3 winner bs Game 1 winner 5pm (Baku)

Kuarter-final 4: Game 8 winner bs Game 7 winner  8pm (Rome)

Wasan Kusa Dana Karshe

Talata  6 ga watan Yuni

Wasan Kusa Dana Karshe na farko: Kuarter-final 2 winner bs Kuarter-final 1 winner 8pm (Wembley, London)

Larabar 7 ga watan Yuni

Wasan Kusa Dana Karshe na Biyu: Kuarter-final 4 winner bs Kuarter-final 3 winner; Kick-off 8pm (Wembley, London)

Wasan Karshe

Lahadi  11 ga watan Yuni

karfe 8pm (Wembley, London)

Exit mobile version