Wakilin Gwale A Majalisar Kano Ya Zargi Magoya Bayan Sarki Aminu Da Cin Zarafinsa
A ranar Asabar ɗin da ta gabata ne wasu gungun fusatattun matasa suka kai wa ɗan majalisar dokokin jihar Kano ...
Read moreA ranar Asabar ɗin da ta gabata ne wasu gungun fusatattun matasa suka kai wa ɗan majalisar dokokin jihar Kano ...
Read moreAna zaman dar-dar a Kano a daidai lokacin da babbar kotun tarayya a ƙarƙashin Mai shari'a Muhammad Liman ke shirin ...
Read moreA makon nan ne dai babbar kotun tarayya da ke Kano ta ce tana da hurumin sauraren karar da aka ...
Read moreSheikh Muhammad Mahi Inyass khalifan Sheikh Ibrahim Inyass ya aike da rubutacciyar wasiƙar taya murna cikin harshen Larabci ga Sarkin ...
Read moreMai martaba Sarkin Kano, Alhaji Aminu Ado-Bayero ya yi kira ga ‘yan kasuwa masu sayar da kayan masarufi da su ...
Read more© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.