Akwai Kure A Maganar Gwamna Kan Kulawa Da Masu Rauni – Ƙungiyar Dattawan Zamfara
Wata ƙungiyar dattijan jihar Zamfara ta zargi Gwamna Dauda Lawal da yin maganganun da ba su dace ba game da ...
Wata ƙungiyar dattijan jihar Zamfara ta zargi Gwamna Dauda Lawal da yin maganganun da ba su dace ba game da ...
Sarkin Saudiyya, Salman Bin Abdulaziz, ya bayar da umarnin ɗaukar nauyin Hajjin iyalan Falasɗinawa 1,000 da suka rasa ‘yan uwansu ...
Allah ya yiwa fitaccen É—an jarida kuma wakilin Gidan Rediyon Muryar Amurika (VOA) a jihohin Borno da Yobe, Haruna Dauda ...
A ƙoƙarinta na tabbatar ta bin dokar tace fina-finai sau da ƙafa tare da ƙara ɗora masana'antar Kannywood a kan ...
Rundunar Sojin ƙasar nan ta tabbatar da kashe shahararren ɗan bindiga kuma na hannun daman Bello Turji, Alhaji Shaudo Alku ...
Kwalejin horon Malaman makaranta ko Katsina Kwalej ta Katsina ita ce tsohuwar makaranta a Arewacin Nijeriya wadda aka gina ta. ...
Idan kin gama haila, akwai wasu abubuwa da za ki yi don tsafta da tsarkaka: Yin Wankan Tsarki (Ghusl) Bayan ...
Ciwon Mara lokacin al'ada matsala ce da take damun yawancin mata, musamman ma wadanda ke fama da shafar aljanu ko ...
Wata takardar bayani da aka wallafa a yau Lahadi 18 ga watan Mayun shekarar 2024, ta nuna cewa, jimillar kudin ...
Ana zargin wasu makiyaya sun kashe mutane 15 a yankunan Ogwumogbo da Okpo'okpolo na ƙaramar hukumar Agatu dake jihar Benuwe. ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.