NDLEA Ta Kama Kwalaben Akuskura Sama Da 8,000 A Kano
Hukumar yaki da hana sha da fataucin miyagun kwayoyi (NDLEA), reshen Jihar Kano, ta kama kwalaben Akuskura 8,000, wani hadin ...
Hukumar yaki da hana sha da fataucin miyagun kwayoyi (NDLEA), reshen Jihar Kano, ta kama kwalaben Akuskura 8,000, wani hadin ...
Maganar sulhu da bbarayin daji a Jihar Katsina y afara haifar da da mai ido, abin da Bahaushe ke cewa ...
Hausawa na cewa, “Mai nema na tare da samu”, a ranar 3 ga watan Satumban 2025, Sinawa yara da manya, ...
Sojoji Sun Kama Ɗan Bindiga Ɗauke Da Makamai A Jihar Filato
Gwamnatin Tarayya ta miƙa ta’aziyyar ta ga iyalan waɗanda suka rasa ran su a haɗarin jirgin ruwa da ya faru ...
Jigon PDP, Sule Lamido, ya zargi gwamnatin tarayya da kuma jam'iyyar APC da yaki don aljihunsu yayin da 'yan Nijeriya ...
Ministan Babban Birnin Tarayya Abuja, Nyesom Wike, ya gargadi cewa jam'iyyar PDP za ta fuskantanci hadarin tarwatsewa idan ta yi ...
Gwamnatin jihar Kano ta bayyana cewa za ta ƙara ƙaimi wajen ɗaukar matakai na daƙile ambaliyar ruwa a cikin birane, ...
Akwai damuwa da ake nunawa dangane da jinkirin biyan 'yan kwangila kudaden ayyukansu da gwamnatin tarayya ke yi. Shugaban kwamitin ...
Dakarun Runduna ta 3 Division/Operation Enduring Peace (JTF OPEP) sun cafke wani ɗan ta’adda ɗauke da bindigar AK-47, da sinƙin ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.