Fursunoni 62 Sun Rubuta Jarrabawar NECO da MBAIS A Kano
Hukumar gyaran hali ta ƙasa (NCoS), reshen Jihar Kano, ta karrama ɗalibai 62 da suka samu nasarar yin jarrabawar kammala ...
Read moreDetailsHukumar gyaran hali ta ƙasa (NCoS), reshen Jihar Kano, ta karrama ɗalibai 62 da suka samu nasarar yin jarrabawar kammala ...
Read moreDetailsFursunoni guda goma sha ɗaya daga gidan yari mai matsakaicin tsaro a Kaduna sun sami digiri na farko da takardun ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Adamawa, Ahmadu Fintiri, ya yi afuwa ga fursunoni biyu domin murnar Ranar 'ƴancin Nijeriya. Fursunonin, Chai Yerima da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.