Zaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Zaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Read moreDetailsZaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Read moreDetailsDuk Da Ni Ɗan Adawa Ne Buhari Ya Hana A Murɗe Min Zaɓe — Dickson
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta dage sauraron ƙarar zargin almundahana ta naira biliyan ɗaya da ake yi wa ...
Read moreDetailsShafin yanar gizon sabuwar jam'iyyar adawa ta ADC ya tsaya sau uku cikin awanni 48 a sakamakon tururuwar da ƴan ...
Read moreDetailsJam’iyyar NNPP ta bayar da wata sanarwa a hukumance cewa tsohon ɗan takararta na shugaban ƙasa a zaɓen 2023, Sanata ...
Read moreDetailsWata ƙungiya mai zaman kanta da ke wayar da kan al'ummar Arewacin Nijeriya kan muhimmancin yin zabe, cusa da'a, nuna ...
Read moreDetailsKotun Ƙoli ta bayyana cewa zaɓen ƙananan hukumomi da aka gudanar a Jihar Rivers a ranar 5 ga Oktoba, 2024, ...
Read moreDetailsHukumar zaɓe mai zaman kanta ta ƙasa (INEC) ta yi kira ga majalisar dokokin ƙasar nan da ta samar da ...
Read moreDetailsAna ci gaba da gudanar da zaɓen shugabannin ƙananan hukumomi a Jihar Katsina, inda ake fuskantar ƙarancin masu kaɗa ƙuri’a, ...
Read moreDetailsShugaban Jam’iyyar APC na ƙasa, Dr. Abdullahi Ganduje, ya nuna cikakken tabbaci kan nasarar jam’iyyar a zaɓen gwamna da za ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.