An Bude Baje Kolin Tattalin Arziki Da Cinikayya Na Sin Da Afirka A Changsha
A yau Alhamis ne aka bude bikin baje kolin hada-hadar tattalin arziki da cinikayya na Sin da Afirka karo na ...
A yau Alhamis ne aka bude bikin baje kolin hada-hadar tattalin arziki da cinikayya na Sin da Afirka karo na ...
Attajirin ɗan kasuwar nan wanda yafi kowa kuɗi a nahiyar Afrika, Alhaji Aliko Dangote, ya sauka daga muƙaminsa na Shugaban ...
Rundunar Sojojin Nijeriya ɓangaren Operation Fasar Yamma ta samu nasarar hallaka fitaccen ƙasurgumin ɗan ta’adda mai suna Auta tare da ...
Tsohon shugaban hukumar zaɓe ta kasa (INEC), Farfesa Attahiru Jega, ya buƙaci ayi sauye-sauyen gaggawa a tsarin shari’a na Nijeriya, ...
Zamfara: APC Za Ta Maka PDP A Kotu Kan Zargin Matawalle Da Hannu A Satar Mutane
Kocin Kano Pillars Usman Abdullahi Ya Ajiye Aikinsa
EFCC Ta Kama Mutane 11 Kan Zargi Aikata Damfara A Intanet A Kaduna
Basaraken Da Aka Sace A Kogi Ya Kuɓuta Bayan Shafe Kwanaki 27 A Hannun 'Yan Bindiga
Gobara Ta Ƙone Wani Gidan Mai A Legas
Zan Ci Gaba Da Ɓata Wa Masu Sukar Tinubu Rai Da Ayyuka - Wike
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.