Lallai A Hukunta WaÉ—anda Suka Kai Mamaya Ofishin NLC – TUC
Ƙungiyar Kwadago ta (TUC) ta yi kira ga Gwamnatin Tarayya da ta ɗauki mataki kan waɗanda suka bayar da umarni...
Ƙungiyar Kwadago ta (TUC) ta yi kira ga Gwamnatin Tarayya da ta ɗauki mataki kan waɗanda suka bayar da umarni...
Gwamnatin Jihar Kano ta shigar da wata sabuwar ƙara ta zamba da ake zargin tsohon Gwamna Dr. Abdullahi Ganduje, Kwamishinansa...
Rukunin kamfanonin Dangote ya yi wani ƙarin haske game da rahotannin da suka nuna cewa matatar Dangote ta sanar da...
Wani kwale-kwale da ke ɗauke da fasinjoji 20 ya kife a ƙauyen Nahuce, yankin ƙaramar hukumar Taura ta Jihar Jigawa,...
Shugaba Bola Tinubu ya umurci hukumomin tsaro da su ƙara kaimi wajen daƙile ayyukan haƙar ma'adinai ba bisa ƙa'ida ba...
Shugaba Bola Tinubu ya umurci hukumomin tsaro da su damƙe duk wani mutum da ke nuna tutar Rasha a Nijeriya....
Bayan dogon nazari kan halin da ake ciki a Jihar Kano sakamakon Zanga-Zangar ƙada baki ɗaya, hukumar gudanarwar Jami'ar Bayero...
Yanzu haka Shugaban ƙasa Bola Tinubu ya kulle ƙofa don gudanar da taro da shugabannin hukumomin tsaro da a Fadar...
A ƙoƙarin tabbatar da tsaron rayuka da kiyaye doka da oda, Gwamnan Jihar Filato, Barr. Caleb Manasseh Mutfwang, ya sanya...
Ƴan bindiga daga Mali sun kashe Manoma takwas tare da kwashe dabbobi 1,260 a yankin ƙaramar hukumar Gudu ta jihar...
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.