Borno Za Ta Sake Tsugunar Da ‘Yan Gudun Hijira 5,000 Kafin Damuna Ta Kare
Gwamnatin jihar Borno na shirin sake tsugunar da ‘yan gudun hijira kusan 5,000 daga al’ummomin Bama su biyar kafin damina ...
Gwamnatin jihar Borno na shirin sake tsugunar da ‘yan gudun hijira kusan 5,000 daga al’ummomin Bama su biyar kafin damina ...
ÆŠaya daga cikin matasan jarumai a Masana'antar Kannywood, wanda a yanzu haka ludayinsu yake kan dawo, Baba SadiÆ™ ko kuma ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci jama'a da su kwantar da hankalin su bayan ...
Assalamu Alaikum Wa Rahmatullahi Ta'ala Wa Barakatuhu. Jama'a barkanmu da sake kasancewa tare da wannan fili mai albarka, wanda yake ...
Tsohon Shugaban ƙungiyar Masu Shirya Fina-finai na Arewacin Nineriya (Arewa Film Makers Association of Nigeria, AFMAN) na ƙasa, kuma jarumi ...
Gwamnatin tarayya ta sake jaddada aniyar ta na aiwatar da wani shirin na musamman da zai bayar da damar samar ...
Rahoton da Cibiyar Kuɗi ta ƙasa FRC da kuma na Cibiyar Baje Koli ta jihar Legas LCCI bisa hadaka da ...
Sanata mai wakiltar mazaɓar Bauchi ta Kudu, Sanata Shehu Buba Umar ya ƙarya labarin da ke yawo a kafafen sada ...
Tawagar ƴan wasa mata ta Nijeriya ita ce tawagar ƙwallon ƙafa da masoya ƙwallon ƙafa a ƙasar nan suke farin ...
Mai Martaba, Etsu Nupe na 13, wanda ya shafe shekaru 22 a kan karagar mulki. Janar É—in soja mai ritaya, ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.