Shugaban Rundunar Sojin Sama Ya Buƙaci Ɗaukar Matakin Yaƙi Da Barazanar Tsaro
Shugaban Rundunar Sojin Sama (CAS), Air Marshal Hasan Bala Abubakar, ya yi kira kan ci gaba da yin haɗin gwiwa ...
Shugaban Rundunar Sojin Sama (CAS), Air Marshal Hasan Bala Abubakar, ya yi kira kan ci gaba da yin haɗin gwiwa ...
Sojojin Nijeriya a ƙarƙashin Operation ACCORD III sun kashe wani fitaccen shugaban ƴan ta’adda mai suna Babangida Kachala a jihar ...
Ministan Muhalli, Balarabe Abbas Lawal, ya bayyana cewa Ma’aikatar za ta ci gaba da haɗin gwiwa da hukumomin da suka ...
A ranar Litinin da ta gabata ne, wata gawa da aka gano a harabar majalisar tarayya ta bai wa mahukuntan ...
Gwamnatin Tarayya ta sanar cewa Samun Lambar Tantance Haraji (Tax ID) zai zama wajibi ga duk ƴan Nijeriya da ke ...
Babbar jam'iyar adawa ta PDP ta ƙaddamar da kwamitin gudanar da taronta na ƙasa mai mambobi 119, insa shugabannin jam’iyyar ...
Kabiru Abubakar Aliyu, wanda aka fi sani da Nakwango, ɗaya daga cikin manyan dattawan Kannywood, ya bayyana yadda ya fara ...
Azuzuwan makarantu a Jihohin Benuwe, Katsina da kuma Neja yanzu an maida su wuraren kwana na muatne ƴan gudun Hijira ...
Ministan Muhalli, Balarabe Abbas Lawal, ya tabbatar wa abokan hulɗar gwamnatin tarayya da cewa gwamnati na da himma wajen inganta ...
Wani ganau ba jiyau ba, mai suna Mustapha Badamasi, Ɗan Bakano da ke unguwar Tudun jukun ya bayyana cewa; an ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.