Manoma Sun Caccaki Tinubu Kan Ƙarfafa Shigo Da Shinkafa Da Masara Daga Ƙasashen Waje
Manoma a Nijeriya sun nuna matuƙar damuwarsu kan yadda shinkafa da masarar da ake shigowa da su daga ƙasashen waje ...
Manoma a Nijeriya sun nuna matuƙar damuwarsu kan yadda shinkafa da masarar da ake shigowa da su daga ƙasashen waje ...
Ofishin Jakadancin Amurka da ke Nijeriya ya yi kakkausar gargaɗi ga ƴan Nijeriya da suke neman zuwa Amurka kawai da ...
Jam’iyyar ADC ta yi Allah wadai da rufe gidan rediyon Badeggi 90.1 FM da ke Minna da Gwamna Umar Bago ...
Gwamnatin Jihar Katsina ta gabatar da matsayinta a taron jin ra’ayoyin jama’a na yankin arewa maso yamma kan gyaran kundin ...
Gwamnatin jihar Borno na shirin sake tsugunar da ‘yan gudun hijira kusan 5,000 daga al’ummomin Bama su biyar kafin damina ...
Ɗaya daga cikin matasan jarumai a Masana'antar Kannywood, wanda a yanzu haka ludayinsu yake kan dawo, Baba Sadiƙ ko kuma ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci jama'a da su kwantar da hankalin su bayan ...
Assalamu Alaikum Wa Rahmatullahi Ta'ala Wa Barakatuhu. Jama'a barkanmu da sake kasancewa tare da wannan fili mai albarka, wanda yake ...
Tsohon Shugaban ƙungiyar Masu Shirya Fina-finai na Arewacin Nineriya (Arewa Film Makers Association of Nigeria, AFMAN) na ƙasa, kuma jarumi ...
Gwamnatin tarayya ta sake jaddada aniyar ta na aiwatar da wani shirin na musamman da zai bayar da damar samar ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.