Aikin Hajji 2024:Â NAHCON Ta Kwashe Maniyyata 7,582 Don Sauke Farali
Alhazan Najeriya 7,582 ne aka yi jigilarsu zuwa Madina ta ƙasar Saudiyya a matakin farko na aikin Hajjin bana. Tashin ...
Alhazan Najeriya 7,582 ne aka yi jigilarsu zuwa Madina ta ƙasar Saudiyya a matakin farko na aikin Hajjin bana. Tashin ...
Majalisar Ministocin ƙasar Iran ta kira wani taron gaggawa na biyu cikin ƙasa da sa'o'i 24 bayan tabbatar da mutuwar ...
A ranar Lahadi kocin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Liverpool Jurgen Klopp ya jagoranci wasansa na ƙarshe a matsayin kocin ƙungiyar ...
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna ta sanar da cewa jami’anta sun kashe wasu da ake zargin ƴn bindiga ne tare da ...
Babban Bankin Nijeriya (CBN) ya janye umarnin da ya bayar ga dukkan bankunan kasuwanci a ranar 6 ga Mayun shekarar ...
Peter Obi, ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour a zaben 2023, ya ziyarci jihar Kano domin duba waɗanda gobarar ...
Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Luton Town ta koma gasar Championship mai daraja ta biyu ta ƙasar Ingila bayan da abokiyar ...
Mataimakin shugaban ƙasa Kashim Shettima ya ƙaddamar da Shirin Inganta Ilimin Sakandare (ASSEP) wanda hukumar raya yankin Arewa maso Gabas ...
Rahotannin da muke samu da ɗumi-ɗuminsa sun tabbatar da cewa, Shugaban Ƙasar Iran Ebrahim Raisi ya rasu bayan wani hatsarin ...
Shugaban kasa, Bola Tinubu, ya mika sakon ta’aziyyarsa ga iyalan Marigayi Oba Yusuf Omokanye Oyekanmi, Elemona na Ilemona, na karamar ...
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.