Manyan Labarai Shari’ar Ganduje Ta Ɗauki Zafi, An Sauya Alƙali by Abubakar Sulaiman 21 mins ago 0 ... Read more
Labarai EFCC Zata Fara Amfani Da Fasahar Zamani Wajen Binciko Masu Ɗaukar Nauyin Ta’addanci by Abubakar Sulaiman 2 hours ago 0 ... Read more
Labarai JAMB Ta Sake Fitar Da Wasu Sakamakon Jarrabawa 36,540 by Naziru Adam Ibrahim 2 hours ago 0 ... Read more
Labarai Hisbah Ta Haramtawa Maza Masu Kiɗan DJ Shiga Wurin Shagalin Bikin Mata A Jihar Kano by Naziru Adam Ibrahim 3 hours ago 0 ... Read more
Labarai Gwamna Inuwa Ya Ƙaddamar Da Sabon Kamfanin Taki A Gombe by Khalid Idris Doya 3 hours ago 0 ... Read more
Manyan Labarai Bayan Cinnawa Masallaci Wuta, Mutane 11 Sun Rasu A Kano by Abubakar Sulaiman 4 hours ago 0 ... Read more
Labarai Jami’ar FUBK Ta Gudanar Da Bikin Ɗaukar Sabbin Ɗalibai 2, 217 A Kebbi by Umar Faruk 8 hours ago 0 ... Read more
Labarai Sojoji Sun Fatattaki ‘Yan Ta’adda A Hanyar Tafiyarsu Ta Kai Hari Ga Al’ummar Jihar Kaduna by Naziru Adam Ibrahim 9 hours ago 0 ... Read more
Labarai Gwamnatin Zamfara Ta Karyata Batun Sace Mutum 500, Ta Jinjina Wa Jami’an Tsaro by Hussein Yero 18 hours ago 0 ... Read more
Labarai Da Ɗumi-ɗumi: Mataimakin Shugaban Ma’aikatan Jihar Legas, Soyannwo Ya Rasu Yana Da Shekara 55 by Naziru Adam Ibrahim 18 hours ago 0 ... Read more