Gwamnatin Kano Ta Ba Iyalan Mamatan Wasanni Tallafin Naira Miliyan Ɗaya Kowane
Gwamnatin Jihar Kano ta bayyana bayar da tallafin Naira miliyan ɗaya ga kowanne iyali daga cikin iyalan ’yan wasa da ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta bayyana bayar da tallafin Naira miliyan ɗaya ga kowanne iyali daga cikin iyalan ’yan wasa da ...
Read moreDetailsWani haɗarin mota da ya faru a yau Lahadi a hanyar Lokoja-Obajana ya yi sanadiyar mutuwar mutane 19, yayin da ...
Read moreDetailsAƙalla mutane bakwai sun mutu yayin da wasu 11 suka jikkata a wani hatsarin mota da ya faru a ƙauyen ...
Read moreDetailsWani mummunan hatsarin mota da ya afku a jihar Kano ya laƙume rayukan mutane 25 da sanyin safiyar yau Litinin ...
Read moreDetailsRashford Ya Yi Hatsarin Mota A Hanyarsa Ta Zuwa Gida Bayan Tashi Daga Wasansu Da Burnley
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.