Ba Matakan Tinubu Ne Suka Karyar Da Farashin Kayan Abinci Ba – ADC
Ba Matakan Tinubu Ne Suka Karyar Da Farashin Abinci Ba - ADC
Read moreDetailsBa Matakan Tinubu Ne Suka Karyar Da Farashin Abinci Ba - ADC
Read moreDetailsADC Ta Gargaɗi Gwamnatin Tarayya Kan Amfani da Zargin Juyin Mulki Wajen Yaƙar ‘Yan Adawa
Read moreDetailsADC Ta Umarci Dukkan Mambobinta Su Yi Murabus Daga Tsoffin Jam’iyyunsu
Read moreDetailsManyan ƴan siyasar da suka dunƙulr a ƙarƙashin ƙungiyar haɗin gwuiwa don tunkarar Shugaba Bola Ahmed Tinubu a zaɓen 2027 ...
Read moreDetailsWa'adin Mulki Ɗaya Kacal Za Ka Yi — ADC Ga Tinubu
Read moreDetailsTsohon gwamnan Kaduna, Malam Nasir El-Rufai, ya bayyana cewa gwamnatin Shugaba Bola Tinubu ta fi kowace gwamnatin Soja da Nijeriya ...
Read moreDetailsJam'iyyar haɗaka ta ADC ta bayyana cewa APC na ƙoƙarin tarwatsa ta ne saboda kar ta ƙwace mulki a 2027, ...
Read moreDetailsAPC Ce Ke Kai Mana Hari Saboda Siyasa – Malami
Read moreDetailsTsohon jigo a jam’iyyar PDP kuma mawallafin jaridar Ovation, Dele Momodu, ya kwatanta jam’iyyar da “ɗakin gawarwaki,” yana mai cewa ...
Read moreDetailsTsohon gwamnan jihar Kaduna kuma tsohon ministan babban birnin tarayya (FCT), Malam Nasir El-Rufai, ya zargi gwamnatin jihar Kaduna da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.