EFCC Na Neman Surukin Atiku Abubakar Ruwa A Jallo
Hukumar Yaƙi da masu yi wa tattalin arziƙin ƙasa zagon ƙasa ta EFCC ta bayyana wani ɗan kasuwa kuma surukin ...
Read moreDetailsHukumar Yaƙi da masu yi wa tattalin arziƙin ƙasa zagon ƙasa ta EFCC ta bayyana wani ɗan kasuwa kuma surukin ...
Read moreDetailsJagora A ADC Ya Ƙaryata Zargin Atiku Ya Kankane Komai A Jam’iyyar
Read moreDetails2027: Ba Mu Kafa HaÉ—akarmu Don Cika Burin Atiku Ba - ADC
Read moreDetailsMukaddashin Shugaban Jam’iyyar PDP na ƙasa, Iliya Damagum, ya bayyana cewa har yanzu karfi da ikon jam'iyyar PDP yana nan ...
Read moreDetailsTsohon Mataimakin Shugaban Ƙasar Nijeriya, Alhaji Atiku Abubakar, ya sanar da ficewarsa daga jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP) tare da ...
Read moreDetailsTsohon MataimakinShugabanƘasa, Alhaji Atiku Abubakar, cikin saƙonsa na ta'aziyya ya bayyana cewa; "Ina matuƙar jimami da alhinin samun labarin rasuwar ...
Read moreDetailsBabu Wanda Ya Buƙaci Atiku Ka Da Ya Yi Takara A 2027 - ADC
Read moreDetailsKungiyar Ohanaeze Ndigbo ta ce jam’iyyar ADC da kawancen ‘yan adawa a Nijeriya ba su da ƙarfin da za su ...
Read moreDetailsShafin yanar gizon sabuwar jam'iyyar adawa ta ADC ya tsaya sau uku cikin awanni 48 a sakamakon tururuwar da Æ´an ...
Read moreDetailsTsohon mataimakin shugaban ƙasa kuma ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar PDP a zaɓen 2023, Atiku Abubakar, ya sha alwashin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.