Harin Sojojin Sama Ya Hallaka Manyan Shugabannin ISWAP A Borno
Dakarun rundunar Sojin saman Nijeriya (NAF) da ke ƙarƙashin Operation HADIN KAI sun kashe wasu fitattun kwamandojin ƙungiyar ISWAP da ...
Read moreDetailsDakarun rundunar Sojin saman Nijeriya (NAF) da ke ƙarƙashin Operation HADIN KAI sun kashe wasu fitattun kwamandojin ƙungiyar ISWAP da ...
Read moreDetailsYawan Ma’aikata Ne Ya Hana Borno Fara Biyan Sabon Mafi Ƙarancin Albashi – Zulum
Read moreDetailsDakarun Nijeriya sun kashe wani babban kwamandan ƙungiyar Boko Haram/ISWAP mai suna Ibn Khalid a wani artabu da ya gudana ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun cafke mambobi biyu na Ƙungiyar Ma’aikatan Hanyoyin Mota ta Ƙasa (NURTW) a Jihar Borno bisa zargin karɓar ...
Read moreDetailsSojoji Sun Kai Hari Maɓoyar Boko Haram A Borno, Sun Kashe Wasu 'Yan Ta’adda
Read moreDetailsYayin da fafutukar neman nasara a zaɓen shekarar 2027 ke ɗaukar zafi, bayan ƙaddamar da shugabancin riƙon ƙwarya na shugabancin ...
Read moreDetailsWasu mutane tara sun rasa rayukansu a wani hari da aka kai garin Malamfatori da ke karamar hukumar Abadam ta ...
Read moreDetailsGwamnan jihar Borno, Farfesa Babagana Zulum, ya ƙaryata raɗe-raɗin da ake yi na cewa zai jagoranci gwamnoni biyar zuwa jam'iyyar ...
Read moreDetailsShugaba Bola Tinubu ya nuna baƙin ciki game da harin bam da aka kai a ƙaramar hukumar Konduga, jihar Borno ...
Read moreDetailsGwamnatin Borno Ta Nemi A Gaggauta Yashe Alo Dam Don Guje Wa Sabuwar Ambaliya
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.