Laifukan Intanet: Kotun Abuja Ta Karɓi Rahoton DSS, Ta Ba Da Belin Wani Ɗan Gwagwarmaya
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta bai wa ɗan gwagwarmaya kuma mai sharhi a kafofin sada zumunta, Justice Chidiebere, ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta bai wa ɗan gwagwarmaya kuma mai sharhi a kafofin sada zumunta, Justice Chidiebere, ...
Read moreDetailsWata Babbar Kotun Tarayya da ke Kalaba ta yanke hukuncin ɗauri kan wasu maza biyu bayan an same su da ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Legas ta yanke hukunci cewa Rundunar 'Yansandan Nijeriya, ta aikata kuskure da ya saɓa ƙa’ida ...
Read moreDetailsA yau ne Mai Shari’a Maryanne Anineh ta Babbar Kotun birnin tarayya da ke Maitama a Abuja, ta ci gaba ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta umarci Nnamdi Kanu, shugaban masu iƙirarin kafa ƙasar Biafra (IPOB), da ya fice ...
Read moreDetailsKotun Jihar Kano ta yanke wa mutane huɗu hukuncin kisa ta hanyar rataya bayan ta same su da laifin kashe ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Jihar Kano ta yanke hukunci kan hana Gwamnatin Tarayya tsoma baki a kuɗaɗen ƙananan hukumomi 44 na jihar. ...
Read moreDetailsRundunar ‘Yansandan Jihar Nasarawa ta kama wasu mutane biyu da ake zargi da kashe wata mai sana’a mai suna Felicia ...
Read moreDetailsTsohon Gwamnan Jihar Taraba, Arch Darius Ishaku, ya samu belin Naira miliyan 150 daga babbar kotun tarayya dangane da zargin ...
Read moreDetailsBabbar kotun tarayya da ke Abuja ta umarci hukumar zabe mai zaman kanta ta kasa (INEC) da ta gurfanar da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.