Waɗanne Ƙasashe Ne Suka Amince Da Kafa Ƙasar Falasɗinu?
A watan Satumba ne Faransa za ta amince da kafa ƙasar Falasɗinawa a hukumance, kamar yadda Shugaba Emmanuel Macron ya ...
Read moreDetailsA watan Satumba ne Faransa za ta amince da kafa ƙasar Falasɗinawa a hukumance, kamar yadda Shugaba Emmanuel Macron ya ...
Read moreDetailsWani binciken jin ra'ayin jama'a da kafar yada labarai ta CGTN ta gudanar ta yanar gizo ya nuna cewa, kashi ...
Read moreDetailsGaza: Isra’ila Ta Kashe Mutum 14,200, Daga Ciki Yara 6,000, Mata 4,000 – Jakadan Falasdin
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.