Ana Hasashen Tashin Fetur Idan Matatar Dangote Ta Daina Karɓar Naira
Ana hasashen cewa farashin man fetur zai iya ƙaruwa a Nijeriya bayan da Matatar Man Dangote ta sanar da cewa ...
Read moreDetailsAna hasashen cewa farashin man fetur zai iya ƙaruwa a Nijeriya bayan da Matatar Man Dangote ta sanar da cewa ...
Read moreDetailsShugaba kuma Babban Jami’in Gudanarwa na Matatar Man Fetur na Kamfanin Dangote, Aliko Dangote, ya bayyana cewa tun bayan fara ...
Read moreDetailsJigilar Mai: Me Ya Haddasa Rikicin Dangote Da Ƙungiyar NUPENG?
Read moreDetailsDAPPMAN Ta Soki Matatar Dangote Kan Rage Farashin Man Fetur
Read moreDetailsShugaban rukunin kamfanonin Dangote , Aliko Dangote, ya bayyana damuwa cewa nahiyar Afrika ta zama filin jibge man fetur mara ...
Read moreDetailsDakarun Runduna ta 6 na Sojojin Nijeriya sun kama mutane 50 da ake zargi da hannu a fasa-kwaurin danyen mai ...
Read moreDetailsShugaban rukunin kamfanonin Dangote, Alhaji Aliko Ɗangote, ya ce abu ne mai wahala matatun man fetur ɗin ƙasar nan mallakin ...
Read moreDetailsKungiyar MEMAN Ta Yi Maraba Da Shirin Dangote Na Rabar Da Man Fetur
Read moreDetailsGwamnatin Tarayya ta bayyana aniyar ɗaukar matakai masu tsauri kan duk wanda aka samu da hannu a harkar fasa bututun ...
Read moreDetailsShugaba Bola Tinubu ya sanya hannu kan wata sabuwar doka ta musamman da za ta rage farashin haƙo mai da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.