An Shirya Haɗin Gwiwa Da Hukumomi Don Magance Matsalar Ambaliyar Ruwa
Ministan Muhalli, Balarabe Abbas Lawal, ya bayyana cewa Ma’aikatar za ta ci gaba da haɗin gwiwa da hukumomin da suka ...
Read moreDetailsMinistan Muhalli, Balarabe Abbas Lawal, ya bayyana cewa Ma’aikatar za ta ci gaba da haɗin gwiwa da hukumomin da suka ...
Read moreDetailsYadda Kwamishinan Kano Ya Karɓi Dala 30,000 Domin Yin Belin Dilan Ƙwaya A Kotu - Rahoto
Read moreDetailsGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya ƙaddamar da shirin ciyar da ɗalibai a makarantu a matakin gwaji, domin yaƙi da ...
Read moreDetailsKotun Ƙoli Ta Tabbatar Da Okpebholo a Matsayin Zaɓaɓɓen Gwamnan Edo
Read moreDetailsBa Zan Bar Jam'iyyar PDP Ba - Gwamna Muftwang
Read moreDetailsBa 'Yan Nijeriya Ne Ke Kai Mana Hare-hare A Benuwai Ba - Gwamna Alia
Read moreDetailsIna Da Ƙwarewar Da Zan Iya Zama Shugaban Ƙasar Nijeriya - Makinde
Read moreDetailsGwamnan Zamfara Ya Yi Jimamin Rasuwar Ɗan Majalisar Zamfara, Aminu K/Daji
Read moreDetailsGwamnan Kano Ya Sadaukar Da Lambar Yabonsa Ga 'Ya'yan Marasa Ƙarfi A Nijeriya
Read moreDetailsAbba Ya Nemi Gwamnatin Edo Ta Biya Diyyar Matafiyan Da Aka Kashe A Uromi
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.