APC Ta Zargi Kwankwaso Da Shirya Wa Ganduje Maƙarƙashiya Kafin Zaben 2027
APC Ta Zargi Kwankwaso Da Shirya Wa Ganduje Maƙarƙashiya Kafin Zabe 2027
Read moreDetailsAPC Ta Zargi Kwankwaso Da Shirya Wa Ganduje Maƙarƙashiya Kafin Zabe 2027
Read moreDetailsSojojin Nijeriya Na Da Kwarewar Da Za Su Kawo Karshen Matsalar Tsaro - Kwankwaso
Read moreDetailsGwamnan jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf ya kaddamar da wasu kwamitocin bincike guda biyu da za su bankado almubazzaranci, ...
Read moreDetailsShugaban jam'iyyar APC na kasa, Dakata Abdullà hi Umar Ganduje ya tuna wa duk wani mutum musamman jagoran darikar Kwankwasiyya, Sanata ...
Read moreDetailsKwankwaso A Sikeli Bayan Hukuncin Kotun Koli
Read moreDetailsA yayin da ya rage 'yan kwanaki kotun koli ta yanke hukunci kan daukaka karar da Gwamnan Kano tare da ...
Read moreDetailsJam’iyyar NNPP ta yi maraba da kiran da tsohon mataimakin shugaban kasa, Atiku Abubakar, ya yi na dunkulewar manyan jam’iyyun ...
Read moreDetailsJam’iyyar Labour ta bayyana shawarar hadewar da Atiku Abubakar na PDP ya bijoro da ita a tsakanin manyan jami'iyyun adawa ...
Read moreDetailsGwamna Abba Kabir Yusuf na Jihar Kano, ya taya tsohon Gwamnan Kano, jagoran Kwankwasiyya kuma ɗan takarar shugaban ƙasa na ...
Read moreDetailsA ƙoƙarin ta daukaka darajar ilmi, Gwamnatin Jihar Kano ta zaɓi ɗalibai 1001 da ta fara ɗaukar nauyin karatunsu a ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.