Tinubu Zai Gana Da Manyan Ƴan Kasuwa, Zai Ƙaddamar Da Muhimman Aiyuka A Legas
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ya sauka a Lagos a jiya Juma’a domin ziyarar aiki yayin da ƙasar ke shirin ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu, ya sauka a Lagos a jiya Juma’a domin ziyarar aiki yayin da ƙasar ke shirin ...
Read moreDetailsGwamnatin jihar Kogi ta tabbatar da cewa ambaliyar ruwa ta mamaye a ƙalla unguwanni tara a ƙananan hukumomin Ibaji da ...
Read moreDetailsHukumar Kula da Dokokin Hanya ta Jihar Legas (LASTMA) ta rufe wani gidan casu mai suna Vaniti Club House da ...
Read moreDetailsAƙalla mutane takwas ne suka mutu a wani mummunan hatsarin mota da ya faru a Atura Bus Stop, hanyar Lagos-Badagry, ...
Read moreDetailsJihar Lagos ta samu rahoton kamuwar matasa 10 da cutar Mashaƙo tsakanin ranar 1 ga Janairu zuwa 27 ga Maris ...
Read moreDetailsHukumar yaƙi da Sha da Fataucin Miyagun Ƙwayoyi ta ƙasa (NDLEA) ta kama wata mata ‘yar ƙasar Indiya mai suna ...
Read moreDetailsRundunar ƴansandan Jihar Legas ta kama wasu mata biyu, Ujunwa Una da Chinelo Igbechionwu, bisa zargin haɗa baki don sayar ...
Read moreDetailsHamshaƙin attajirin nan na Afirka, Alhaji Aliko Dangote, ya bayyana cewa ya fi fifita kishin ƙasa a kan samun riba ...
Read moreDetailsShahararren mai kuɗin nan na Afrika, Aliko Dangote, ya bayyana cewa gidan da yake zama a birnin tarayya Abuja, ba ...
Read moreDetailsMutane 5 ne suka mutu, wasu 60 kuma na kwance a asibiti sakamakon wata mummunar cutar kwalara da ta ɓulla ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.