Majalisar Dokokin Kano Ta Yi Watsi Da Ƙudirin Gyaran Dokar Haraji A Nijeriya
Majalisar dokokin jihar Kano, ƙarƙashin jagorancin Kakakin Majalisar, Rt. Hon. Ismail Falgore, ta yi fatali da ƙudirin gyaran haraji da...
Majalisar dokokin jihar Kano, ƙarƙashin jagorancin Kakakin Majalisar, Rt. Hon. Ismail Falgore, ta yi fatali da ƙudirin gyaran haraji da...
Saon kocin Manchester United Ruben Amorim ya samu nasarar farko a gasar Firimiya Lig yayinda Manchester United ta doke Everton...
Gwamnan Jihar Borno, Farfesa Babagana Zulum, ya yi kira ga Sanatocin Arewa da su ki amincewa da ƙudirin gyaran tsarin...
Shugaban Nijeriya, Bola Tinubu, ya bayyana cewa gwamnatinsa ta ƙudiri aniyar rage yawan yaran da ba sa zuwa makaranta ta...
TETFund ta sanar da dakatar da tallafin karatu zuwa ƙasar waje na shirin tallafin karatu ga Malamai (TSAS) daga ranar...
Shugaban hukumar ƙidayar Jama’a ta ƙasa (NPC), Nasir Kwarra, ya bayyana cewa an shirya gudanar da ƙidayar jama’a da gidaje...
Shugaban Majalisar Dattawa, Godswill Akpabio, ya bayyana cewa gayyatar kwararru don bayyana bayanai kan sabbin dokokin gyaran haraji wata hanya...
Gwamnatin tarayya ta kare shirin ci bashin da ta ke yi, tana mai cewa an yi hakan ne bisa amincewar...
Firayim Ministan Isra'ila, Benjamin Netanyahu, ya amince da yarjejeniyar tsagaita wuta da Hezbollah yayin wata tattaunawar tsaro tare da jami’an...
Jami’an hukumar tsaro ta NSCDC reshen Jihar Kano sun kama wasu mutane biyu da ake zargi da sata da kuma...
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.