Sulhu Da ‘Yan Bindiga Ya Fara Shan Ƙasa, Sun Yi Garkuwa Da Masallata A ZamfaraÂ
Akalla mutane 40 ne aka yi garkuwa da su a wani masallaci da ke kauyen Gidan Turbe a karamar hukumar ...
Akalla mutane 40 ne aka yi garkuwa da su a wani masallaci da ke kauyen Gidan Turbe a karamar hukumar ...
Ofishin yada labarai na majalisar gudanarwar Sin ya gudanar da taron manema labarai da misalin karfe 10 na safiyar yau ...
An yi garkuwa da wani malamin krista na ɗarkar Katolika dake Agaliga-Efabo, a ƙaramar hukumar Olamaboro ta jihar Kogi, Rev. ...
Ƴan bindiga sun kashe Sarkin Shuwaka na Garga, Mallam Hudu Barau, bayan da suka yi garkuwa da shi a ƙaramar ...
Ƙungiyar Likitoci masu neman ƙwarewa (Resident Doctors) a ƙarƙashin Hukumar Kula da Birnin Tarayya (ARD-FCTA) ta sanar da shiga yajin ...
Gwamnan Jihar Neja, Umar Bago, ya ce babu yiwuwar mulki ya koma Arewa a 2027, yana mai jaddada cewa Shugaba ...
Kamfanin Rarraba Wutar Lantarki na Kano (KEDCO) ya tabbatar da cewa ya dawo da wutar lantarki a Asibitin Koyarwa na ...
A ƙalla fasinjoji 17 ne suka rasa rayukansu bayan wata motar haya ta faɗa cikin wata gada da ta ruguje ...
Ƙungiyar Ƙwallon Ƙafa ta Barcelona ta koma matsayi na biyu a kan teburin gasar La Liga ta Sifaniya bayan ta ...
Shi kuma ɓangaren Yamma da yake Yarabawa sune waɗanda suka fi gaggarumin rinjaye, a majalisar ta Sarakuna Shugabanta shi ne ...
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.