Ƴansanda Sun Kama Ɗalibai 11 Kan Kisan Wasu Ɗalibai 2 A Kano
Ƴansandan Jihar Kano sun cafke ɗalibai 11 daga Makarantar Kwalejin Gwamnati ta Bichi bisa zargin hannu a kisan wasu ɗalibai ...
Read moreDetailsƳansandan Jihar Kano sun cafke ɗalibai 11 daga Makarantar Kwalejin Gwamnati ta Bichi bisa zargin hannu a kisan wasu ɗalibai ...
Read moreDetailsRundunar ƴansandan Nijeriya ta tabbatar da kama mutane biyu da ake zargi da hannu a kisan wani ɗan ƙasar China ...
Read moreDetailsRundunar Ƴansandan jihar Kano ta tabbatar da gano bama-bamai tara da basu fashe ba (UXOs) a wurin da fashewar da ...
Read moreDetailsRundunar Ƴansandan Nijeriya, tare da haɗin gwuiwar sauran hukumomin tsaro, ta samu nasarar cafke mutane biyu da ake zargi da ...
Read moreDetailsMa’aikatar Muhalli da Sauyin Yanayi ta jihar Kano ta fara kamun awakin da ke cin bishiyoyin da aka dasa a ...
Read moreDetailsHukumar Ƴansandan Jihar Kano ta kama mutane 33 da ake zargin 'yan daba ne yayin wani sintirin aiki na tsawon ...
Read moreDetailsJami’an rundunar Ƴansandan jihar Kwara sun kama Abdulrahman Bello, wanda ake zargi da kisan Hafsoh Lawal, dalibar da ke shirin ...
Read moreDetailsRundunar ‘Yansandan Jihar Adamawa ta kama Aliyu Yaro, matashi mai shekara 19, bisa zargin kashe jaririnsa ɗan kwanaki uku da ...
Read moreDetailsKwamishinan 'Yan Sandan Jihar Zamfara, Muhammad Shehu Dalijan ya tabbatar da mutuwar Ƴansanda huɗu da Sojoji uku jiya Alhamis da ...
Read moreDetailsSufeto-Janar na ‘yansandan Nijeriya, Kayode Egbetokun ya bayar da umarnin dakatar da tilasta fara aiwatar da rajistar motoci na e-Central ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.