Shari’ar Ganduje Ta ÆŠauki Zafi, An Sauya AlÆ™ali
Shari'ar Ganduje Ta Ɗauki Zafi, An Sauya Alƙali
Read moreDetailsShari'ar Ganduje Ta Ɗauki Zafi, An Sauya Alƙali
Read moreDetailsGwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya kafa majalisar dattawan Kano (KEC) a matsayin majalisar bayar da shawara ga gwamnatin ...
Read moreDetailsKotun koli ta tanadi ranar yanke hukunci kan karar da gwamnan jihar Filato Caleb Mutfwang ya shigar kan soke zabensa. ...
Read moreDetailsGwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya karyata ikirarin da ake yi na cewa, sun samu sabani da sakataren gwamnatin ...
Read moreDetailsGwamnatin Kano ta ce, ta sake dawo da ma’aikata 9332 cikin wadanda ta dakatar da albashinsu sama d 10,000 bayan ...
Read moreDetailsMai bai wa gwamnan Jihar Kano shawara kan harkokin addinai II, Gwani Musa Hamza Falaki ya bayyana cewa tallafin naira ...
Read moreDetailsMakonni biyu bayan Gwamnan Kano Abba Kabir Yusuf ya raka ɗalibai masu tafiya karatu ƙasashen waje har zuwa cikin jirgi, ...
Read moreDetailsMatasa a ƙarƙashin Ƙungiyar 'North East Youth Progressive Union' and Coalition for Democratic Rights Group', sun ƙalubalanci Gwamnonin Arewa su ...
Read moreDetailsA ƙoƙarin ta daukaka darajar ilmi, Gwamnatin Jihar Kano ta zaɓi ɗalibai 1001 da ta fara ɗaukar nauyin karatunsu a ...
Read moreDetailsKwamishinan almuran addini na Jihar Kano, Sheikh Tijjani Sani Auwalu ya bay-yana cewa kishin ilimi ne ya sa gwamnatin jihar ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.