Gwamnatin Kano Ta Dawo Da Ma’aikatan Da Ta Dakatar Da Ganduje Ya Ɗauka Aiki
Gwamnatin Kano ta ce, ta sake dawo da ma’aikata 9332 cikin wadanda ta dakatar da albashinsu sama d 10,000 bayan ...
Read moreGwamnatin Kano ta ce, ta sake dawo da ma’aikata 9332 cikin wadanda ta dakatar da albashinsu sama d 10,000 bayan ...
Read moreMai bai wa gwamnan Jihar Kano shawara kan harkokin addinai II, Gwani Musa Hamza Falaki ya bayyana cewa tallafin naira ...
Read moreMakonni biyu bayan Gwamnan Kano Abba Kabir Yusuf ya raka ɗalibai masu tafiya karatu ƙasashen waje har zuwa cikin jirgi, ...
Read moreMatasa a ƙarƙashin Ƙungiyar 'North East Youth Progressive Union' and Coalition for Democratic Rights Group', sun ƙalubalanci Gwamnonin Arewa su ...
Read moreA ƙoƙarin ta daukaka darajar ilmi, Gwamnatin Jihar Kano ta zaɓi ɗalibai 1001 da ta fara ɗaukar nauyin karatunsu a ...
Read moreKwamishinan almuran addini na Jihar Kano, Sheikh Tijjani Sani Auwalu ya bay-yana cewa kishin ilimi ne ya sa gwamnatin jihar ...
Read moreA zaman majalisar da aka gudanar a yau 9 ga Oktoba a zauren majalisar dokokin jihar Kano, an amince da ...
Read moreGwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf Gida-Gida, ya sanar da nadin wasu karin sabbin hadimai a bangarori daban-daban har su 116. ...
Read moreHukumar bunkasa harkar noma ta jihar Kano (KSADP), za ta kashe kimanin Naira miliyan 600 domin gudanar da ayyukan inganta ...
Read moreGwamnan Kano, Abba Kabir Yusuf, ya jajirce kan aniyarsa ta ci gaba da aiwatar da manyan ayyuka masu kyau duk ...
Read more© 2022 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2022 Leadership Media Group - All Right Reserved.