Sojoji Sun Kashe Kwamandan Boko Haram A Borno
Dakarun Nijeriya sun kashe wani babban kwamandan ƙungiyar Boko Haram/ISWAP mai suna Ibn Khalid a wani artabu da ya gudana ...
Read moreDetailsDakarun Nijeriya sun kashe wani babban kwamandan ƙungiyar Boko Haram/ISWAP mai suna Ibn Khalid a wani artabu da ya gudana ...
Read moreDetailsSojojin Operation Safe Haven da ke aiki a Filato sun ƙi karɓar cin hancin Naira miliyan 13 da wasu mutum ...
Read moreDetailsA ƙalla ƴan bindiga 30 da jami’an tsaro biyar da wani farar hula guda ɗaya ne suka mutu a wani ...
Read moreDetailsShalƙwatar tsaron ƙasa ta bayyana cewa dakarun Soji da ke gudanar da ayyuka na cikin gida sun kama 'yan ta’adda ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun kashe wani shugaban 'yan ta'adda Mai Dada a yankin Maru na jihar Zamfara yayin wani farmaki na ...
Read moreDetailsSojojin saman Nijeriya (NAF) sun kai hari kan sansanonin 'yan ta'adda da ke da hannu a hare-haren da suka faru ...
Read moreDetailsRundunar Sojin Nijeriya, ta tabbatar da mutuwar wasu daga cikin jami’anta, sakamakon hare-haren da wasu ‘yan bindiga suka kai kan ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Sokoto ta bayyana cewa matakin da ta ɗauka na tattaunawa da ƴan bindiga da suka yanke shawarar ajiye ...
Read moreDetailsA ƙalla mutane 15 ne suka mutu sakamakon sabon harin da ‘yan bindiga suka kai a daren Alhamis a ƙauyukan ...
Read moreDetailsRundunar bincike ta haɗin gwuiwa (Joint Investigation Centre – JIC) ta bayyana cewa an kammala bincike kan laifukan da ake ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.