Tinubu Zai Tafi Ghana Rantsar Da Sabon Shugaban Ƙasa John Mahama
Shugaban ƙasa Bola Tinubu zai bar Abuja ranar Litinin, 6 ga Janairu, domin halartar bikin rantsar da sabon shugaban ƙasar ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Tinubu zai bar Abuja ranar Litinin, 6 ga Janairu, domin halartar bikin rantsar da sabon shugaban ƙasar ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ka iya kashe a kalla naira biliyan 188.25 a kowace shekara wajen biyan tallafin kudi na wutar lantarki ...
Read moreDetailsGwamnatin Tarayyar Najeriya ta fara sayar da tan 30,000 na shinkafar a farashi mai rahusa na Naira 40,000 kan buhu ...
Read moreDetailsKakakin majalisar dokokin jihar Bauchi, Abubakar Suleiman, ya bayyana cikakken goyon bayansa ga sukar da Gwamna Bala Mohammed ya yi ...
Read moreDetailsAn sake zaɓen Shugaba Bola Tinubu a matsayin shugaban Ƙungiyar Tattalin Arzikin Yammacin Afirka (ECOWAS), kusan shekara guda bayan ya ...
Read moreDetailsMajalisar dattawa ta kira wani zama na gaggawa domin duba yin wani sabon kasafin kuɗin ƙari akan na shekarar 2024 ...
Read moreDetailsMambobin ƙungiyar ƙwadago ta ƙasa NLC da TUC sun kira wani taron gaggawa domin tattaunawa kan matakin da majalisar zartarwa ...
Read moreDetailsShugaban Ƙasa Bola Ahmad Tunibu ya ba da tabbacin cewa za su canza salon Yaƙin da hukumomin tsaron Nijeriya ke ...
Read moreDetailsShugaba Bola Tinubu zai yi jawabi ga al’ummar Nijeriya kai tsaye a ranar Laraba 12 ga watan Yuni, 2024, da ...
Read moreDetailsFadar shugaban ƙasa ta ƙaryata ikirarin cewa ministan kuɗi Wale Edun ya miƙa ƙudirin biyan mafi ƙarancin albashi na ƙasa ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.