Sojoji Sun Kashe ‘Yan Ta’adda 13 A Wani Harin Kwanton-ɓauna A Borno
Sojoji Sun Kashe ‘Yan Ta’adda 13 A Wani Harin Kwanton-ɓauna A Borno
Read moreDetailsSojoji Sun Kashe ‘Yan Ta’adda 13 A Wani Harin Kwanton-ɓauna A Borno
Read moreDetailsRundunar Sojin Sama ta Nijeriya (NAF), ta hanyar sashin haɗin gwuiwa na Operation Haɗin Kai (OPHK), ta kai hare-haren sama ...
Read moreDetailsMutum 2 Sun Shiga Hannu Kan Sace Adaidaita Sahu A Borno
Read moreDetailsAƙalla mutane biyu ne suka rasa rayukansu yayin da wasu huɗu suka jikkata a fashewar bam da ta auku a ...
Read moreDetailsRundunar Sojin Sama ta ƙasa (NAF) ta daƙile harin da ’yan ta’adda suka shirya kai wa sansanin Sojoji a Rann, ...
Read moreDetailsAn samu mummunan iftila'i a garin Pulka na ƙaramar hukumar Gwoza a jihar Borno, inda fashewar Gurneti ya kashe yara ...
Read moreDetailsDakarun rundunar Sojin saman Nijeriya (NAF) da ke ƙarƙashin Operation HADIN KAI sun kashe wasu fitattun kwamandojin ƙungiyar ISWAP da ...
Read moreDetailsYawan Ma’aikata Ne Ya Hana Borno Fara Biyan Sabon Mafi Ƙarancin Albashi – Zulum
Read moreDetailsDakarun Nijeriya sun kashe wani babban kwamandan ƙungiyar Boko Haram/ISWAP mai suna Ibn Khalid a wani artabu da ya gudana ...
Read moreDetailsSojojin Nijeriya sun cafke mambobi biyu na Ƙungiyar Ma’aikatan Hanyoyin Mota ta Ƙasa (NURTW) a Jihar Borno bisa zargin karɓar ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.