Jerin Ƴan Wasa Mata Da Suka Samu Kyautar Dala 100,000 Daga Gwamnatin Nijeriya
Shugaba Bola Tinubu ya bai wa ‘‘yan wasan ƙwallon ƙafa da ƙwallon kwando mata na Nijeriya man’yan kyautuka da suka ...
Read moreDetailsShugaba Bola Tinubu ya bai wa ‘‘yan wasan ƙwallon ƙafa da ƙwallon kwando mata na Nijeriya man’yan kyautuka da suka ...
Read moreDetailsTawagar ƴan wasa mata ta Nijeriya ita ce tawagar ƙwallon ƙafa da masoya ƙwallon ƙafa a ƙasar nan suke farin ...
Read moreDetailsTawagar Super Eagles za ta buga wasan karshe na kofin sada zumunta na Unity Cup tsakaninta da kasar Jamaica a ...
Read moreDetailsA makon da ya gabata Manchester United ta buga canjaras a wasan da Real Sociedad na gasar Europa League zagaye ...
Read moreDetailsZa A Sake Gurfanar da Blatter Da Platini Kan Zargin Cin Hanci
Read moreDetailsƘungiyar ƙwallon kafa taLeicester City dake buga gasar Firimiya ta ƙasar Ingila ta kori kocinta Steve Cooper yayinda ƙungiyar ta ...
Read moreDetailsJuventus ta katse yarjejeniyar kwantiragi tsakaninta da Paul Pogba a hukumance, ƙungiyar ta Serie A ta tabbatar da hakan a ...
Read moreDetailsƘungiyar ƙwallon ƙafa ta Roma ta kori kocinta Ivan Juric sakamakon rashin nasara da ta yi a hannun Bologna a ...
Read moreDetailsAn Zargi FIFA Da Kin Biyan Hakkokin ‘Yan Wasa
Read moreDetailsManyan ƙungiyoyin ƙwallon ƙafa da ke buga gasar Firimiya ta ƙasar Ingila Arsenal da Liverpool ne su ka haɗu a ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.