Alhazan Nijeriya Bana Ba Za A Ba Su Guzuri A Hannu Ba, Sai Dai Su Cira Ta Katin ATM – CBN
Babban Bankin Nijeriya (CBN) ya bayyana cewa zai samar da kuɗin ƙasashen waje mai rangwame (BTA) ga masu niyyar zuwa ...
Read moreDetailsBabban Bankin Nijeriya (CBN) ya bayyana cewa zai samar da kuɗin ƙasashen waje mai rangwame (BTA) ga masu niyyar zuwa ...
Read moreDetailsWasu ma’auratan Jihar Maryland Alieu Dausy Wurie mai shekaru 71 da kuma Isatu Tejan Wurie mai shekaru 65 a duniya ...
Read moreDetailsWani Alhaji mai suna Malam Abba Limawa mai shekara 52 ya tsinci makudan kuɗaɗen ƙasashen waje amma maimakon ya rike ...
Read moreDetailsHukumar Alhazai ta jihar Filato ta sanar da rasuwar ɗaya daga cikin mahajjatanta a Makka a yau. Isma’ila Musa, daga ...
Read moreDetailsAlhazai na kammala aikin hajji a rana ta uku bayan jifan shaiɗan, sannan sun gabatar da ɗawafin na karshe da ...
Read moreDetailsA yayin da aka kammala jigilar alhazan bana a ranar Lahadi 10 ga watan Yuni 2024 ba tare da wata ...
Read moreDetailsAn farlanta wa Manzon Allah (SAW) yin Hajji a shekara ta shida bayan Hijira. Amma bai yi ba sai bayan ...
Read moreDetailsHukumar Alhazai ta Nijeriya NAHCON, ta aiwatar da wani sabon tsari da nufin rage yawan lokutan da alhazan Nijeriya ke ...
Read moreDetailsHukumar Alhazai ta jihar Yobe ta bayar da tallafin Naira miliyan 179.8 ga maniyyata 1,332 don gudanar da aikin Hajjin ...
Read moreDetailsAlhazan Najeriya 7,582 ne aka yi jigilarsu zuwa Madina ta ƙasar Saudiyya a matakin farko na aikin Hajjin bana. Tashin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.