Yadda Faɗan Daba Ya Jefa Al’ummar Kano Cikin Firgici
Yadda Faɗan Daba Ya Jefa Al'ummar Kano Cikin Firgici
Read moreDetailsYadda Faɗan Daba Ya Jefa Al'ummar Kano Cikin Firgici
Read moreDetailsGwamnatin Kano Ta Haɗe Ma’aikatun Albarkatun Ruwa Da Muhalli Wajen Ɗaya
Read moreDetails2027: Za A Rantsar Da Peter Obi A Matsayin Shugaban Ƙasar Nijeriya - Kwankwaso
Read moreDetailsAsslamu Alaikum Wa Rahmatullahi Ta'ala Wa Barakatuhu. Jama'a barkan mu da kasancewa a wannan rana ta juma'a, Allah ya ba ...
Read moreDetailsA halin yanzu a iya cewa babu masu cin karensu ba babbaka a jihar Kano kamar ƴan daba, lamarin da ...
Read moreDetailsƁangaren jam’iyyar PDP a ƙarƙashin jagorancin Kabiru Tanimu Turaki ya bayyana cewa zai amince da tsohon shugaban ƙasa Goodluck Jonathan ...
Read moreDetailsJagoran ɗarikar Kwankwasiyya kuma jigo a jam’iyyar NDC, Rabiu Musa Kwankwaso, ya sake mayar da martani ga gwamnan Kano, Abba ...
Read moreDetailsBan Yi Dana Sanin Mara Wa Tinubu Baya A Kan Kwankwaso Ba — Kofa
Read moreDetailsWani alkalin babbar kotun tarayya dake Kano, Mohammed Nasir Yunusa, ya rasu bayan ya faɗi a falonsa ranar Alhamis da ...
Read moreDetailsMa’aikatar kwashe shara ta Jihar Kano ƙarƙashin shugabancin MD Dakta Muhammad S. Khalil, ta ƙaddamar da shirin mai da shara ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.