Ƙasurmugin Ɗan Ta’adda Maigemu Ya Shiga Hannu A Kebbi
Jami’an tsaro tare da haɗin gwuiwar ‘yan sa-kai sun kawar da fitaccen ɗan ta’addan Lakurawa, Maigemu, a jihar Kebbi. Shugaban ...
Read moreDetailsJami’an tsaro tare da haɗin gwuiwar ‘yan sa-kai sun kawar da fitaccen ɗan ta’addan Lakurawa, Maigemu, a jihar Kebbi. Shugaban ...
Read moreDetailsGidauniyar Sarki Salman ta Saudi Arabiya ta bayar da tallafin kayan abinci ga marasa ƙarfi 2,450 a Jihar Kebbi ta ...
Read moreDetailsA ƙoƙarin aiwatar da shirin Renewed Hope Initiative na matar shugaban ƙasa, Sanata Oluremi Tinubu, uwargidan Gwamnan Kebbi, Hajiya Zainab ...
Read moreDetailsGwamna Nasir Ya Ƙaddamar da Aikin Titin Koko–Zuru Kan Naira Biliyan 64
Read moreDetailsKirsimeti: Gwamnatin Kebbi Ta Raba Shinkafa Don Tallafa Wa Kiristoci
Read moreDetailsGwamnatin jihar Kebbi ta ƙarfafa shirinta na bunƙasa kiwo ta hanyar haɗin gwuiwa da ƙasar Brazil domin haɓaka sarrafa naman ...
Read moreDetailsGwamnatin Kebbi Ta Dakile Yunkurin Lakurawa Na Satar Shanu
Read moreDetailsA wani gagarumin yunƙuri na shawo kan matsalar tsaro da kuma munanan laifukan da ke faruwa a yankin masarautar Yauri, ...
Read moreDetailsYadda Bikin Yara Na Duniya Ya Gudana A Kebbi
Read moreDetailsACF Ta Bukaci Sojoji Su Gaggauta Murkushe Lakurawa
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.