Shetima Zai Wakilci Nijeriya A Taron Tsarin Abinci A Addis Ababa
Mataimakin Shugaban Ƙasa, Sanata Kashim Shettima, ya tashi daga Abuja zuwa Addis Ababa, babban birnin ƙasar Habasha, domin wakiltar Nijeriya ...
Read moreDetailsMataimakin Shugaban Ƙasa, Sanata Kashim Shettima, ya tashi daga Abuja zuwa Addis Ababa, babban birnin ƙasar Habasha, domin wakiltar Nijeriya ...
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana farin cikinsa bisa nasarar da tawagar ƙwallon ƙafa ta mata ta Nijeriya (Super ...
Read moreDetailsTsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar NNPP, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya zargi gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu da ...
Read moreDetailsMajalisar Dattawa Ta Amince Tinubu Ya Sake Ciyo Bashin Dala Biliyan 21 Daga Ƙetare
Read moreDetailsShugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya gana da gwamnonin jam’iyyar APC a fadar shugaban ƙasa da ke Abuja a ranar ...
Read moreDetailsHar Yanzu Yaƙi Da Ta’addanci Ne Babban Muradin Gwamnatina — Tinubu
Read moreDetailsMajalisar Dattawa ta amince da buƙatar Shugaba Bola Tinubu na neman bashi daga ƙasashen waje da ya haura dala biliyan ...
Read moreDetailsGwamnatin Tinubu “Kasuwa Ce Mara Amfani Ga Talaka" – PDP
Read moreDetailsTinubu Ya Nada ÆŠan Babangida A Matsayin Shugaban Bankin Manoma
Read moreDetailsJihar Kano zata karɓi baƙuncin Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu GCFR a ranar Juma’a 18 ga Yuli, 2025, domin yin ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.