Muhammad Bashir Ya Zama Sakataren Yaɗa Labaran Ƙungiyar Tsofaffin Ɗaliban AKCILS
Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Ɗaliban Legal ta ƙasa (AKCILS), ta gudanar da zaɓen sababbin shugabanninta na ƙasa, inda Shugaban Sashen yanar gizo...
Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Ɗaliban Legal ta ƙasa (AKCILS), ta gudanar da zaɓen sababbin shugabanninta na ƙasa, inda Shugaban Sashen yanar gizo...
Dakarun haɗin gwiwa na rundunar soja ta “Operation Safe Haven” (OPSH), ta ce ta yi nasarar kama wasu mutane 20...
Wasu ‘yan bindiga sun kai wa makiyaya hari a yankin Heipang, da ke ƙaramar hukumar Barikin Ladi, ta jihar Filato...
Kotu Ta Umarci Ministan Shari’a Da DSS Su Gabatar Da Bodejo A Gabanta
Mahaifiyar Gwamnan Jigawa, Umar Namadi Ta Rasu
NDLEA Ta Kama Mutane 415, Ta Ƙwace Tan 1.2 Na Ƙwayoyi A Bauchi
'Yan Bindiga Sun Kashe Mutane 14 A Jihar Filato
Babban bankin Nijeriya (CBN), ya ce an samu haɓakar tattalin arziƙin ƙasar nan da kashi 3.46 a rubu'i na uku...
Gwamnatin tarayya ta sanar da ɗage haramcin haƙar ma’adanai da ta sanya na tsawon shekaru biyar a jihar Zamfara, da...
Yahaya Bello Ya Samu Beli Bayan Cika Sharudan Kotu
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.