Za Mu Ceto Zamfara, In Ji Atiku Yayin Da Ya Amshi Baƙuncin Dauda Lawal
Ɗan takarar shugaban ƙasa a ƙarƙashin jam'iyyar PDP kuma tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar ya jaddadawa Ɗan takarar gwamnan ...
Ɗan takarar shugaban ƙasa a ƙarƙashin jam'iyyar PDP kuma tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar ya jaddadawa Ɗan takarar gwamnan ...
Wata babbar kotun jihar Kano ta yanke hukuncin kisa ta hanyar rataya ga Abdulmalik Tanko, wanda ya kashe Hanifa Abubakar, ...
Wani da ake zargin Barawo ne ya gamu da ajalinsa ranar litinin da ta gabata yayin da katangar da yake ...
Kasa da awanni 72 da kai farmaki kan dogarawan Shugaban kasa a yankin Bwari da ke Abuja, Shugaban kasa Muhammadu ...
Gwamnatin jihar Kano ta ayyana ranar Litinin, 1 ga watan Agustan 2022 a matsayin ranar hutun sabuwar shekarar Musulunci ta ...
An kama wasu mutane biyu da ake zargi da kashe ‘yan sanda uku a jihar Delta a ranar Lahadin da ...
Shugaban marasa rinjaye na majalisar wakilai, Hon Ndudi Elumelu, ya ce, Shugaban kasa Muhammadu Buhari ya gaji, ya kara da ...
A ranar Alhamis dinnan ne ake sa ran wata babbar kotun jihar Kano za ta yanke hukunci kan kisan da ...
An shiga fargaba da fargaba a ranar Larabar da ta gabata a wasu manyan kasuwannin jihar Legas, yayin da ‘yan ...
Tsoffin Mataimakan Gwamnonin Kebbi 2 Da Mata 5000 Daga Bauchi Sun Bar APC Zuwa PDP
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.