Kotu Za Ta Yanke Hukunci Kan Kujerar Gwamnan Adamawa A 28 Ga OktobaÂ
Kotun sauraren kararrakin zaben gwamnan jihar Adamawa za ta yanke hukunci kan karar da 'yar takarar jam'iyyar APC, Aishatu Dahiru...
Kotun sauraren kararrakin zaben gwamnan jihar Adamawa za ta yanke hukunci kan karar da 'yar takarar jam'iyyar APC, Aishatu Dahiru...
Yayin da Isra'ila ke kai wa sojojin Hamas da Gaza hari ba ji ba gani, ana iya ganin irin yadda...
Gwamna Abba Yusuf ya buɗe Cibiyar Hadda da Nazarin Alƙur'ani, wadda aka raɗa wa suna Majidaɗi Institute for Qur'anic Research...
Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa, sadaukar da kai da Shugaban Ƙasa Bola...
Wata kotun majistare da ke zamanta a yankin Igbosere ta yanke wa wani mutum mai suna Dayo Bakare mai shekaru...
Gwamna Mohammed Bago na Jihar Neja ya miƙa saƙon taya murna ga Alhaji Jibrin Baba Ndace kan naɗa shi Darakta-Janar...
Gwamna Abba Kabir Yusuf na Jihar Kano, ya taya tsohon Gwamnan Kano, jagoran Kwankwasiyya kuma ɗan takarar shugaban ƙasa na...
A ƙoƙarin ta daukaka darajar ilmi, Gwamnatin Jihar Kano ta zaɓi ɗalibai 1001 da ta fara ɗaukar nauyin karatunsu a...
Sakamakon zabukan da ya gabata da kuma kararrakin zabe da aka shigar a gaban kotu da ba a taba yin...
Gwamnan jihar Kaduna, Malam Uba Sani ya yi ta'aziyyar rasuwar Magajin Garin Zazzau -Â Alhaji Mansur Nuhu Bamalli wanda ya...
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2024 Leadership Media Group - All Right Reserved.