Manyan Ƴan Siyasa Sun Yi Watsi Da Kafa Sabuwar Jam’iyyar ADA Sun Rungumi ADC
Manyan ƴan siyasar da suka dunƙulr a ƙarƙashin ƙungiyar haɗin gwuiwa don tunkarar Shugaba Bola Ahmed Tinubu a zaɓen 2027 ...
Read moreDetailsManyan ƴan siyasar da suka dunƙulr a ƙarƙashin ƙungiyar haɗin gwuiwa don tunkarar Shugaba Bola Ahmed Tinubu a zaɓen 2027 ...
Read moreDetailsJam'iyyar APC ta zargi jam'iyyar PDP mai mulki a Jihar Filato kan shirin yin amfani da addini don samun nasarar ...
Read moreDetailsGwamnan Jihar Neja, Umar Bago, ya ce babu yiwuwar mulki ya koma Arewa a 2027, yana mai jaddada cewa Shugaba ...
Read moreDetailsƊan majalisar wakilai, Abdulmumin Jibrin, ya ce Shugaba Bola Tinubu ba ya damuwa da maganganun ‘yan siyasar Arewa da ke ...
Read moreDetailsBa Abin Da Zai Hana Tinubu Sake Lashe Zaɓe A 2027 – Jigon APC
Read moreDetails2027: Wike Ya GargaÉ—i PDP Kan Zawarcin Peter Obi
Read moreDetailsTsohon gwamnan Jihar Kaduna, Mallam Nasir El-Rufai, ya bayyana cewa ba zai tsaya takara ko ya nemi wani muƙami na ...
Read moreDetailsADC Tana Da Damar Kayar Da Tinubu A Zaɓen 2027 - Amaechi
Read moreDetailsTsohon ɗan majalisar Dattijai mai wakiltar Kogi ta Yamma, Sanata Dino Melaye, ya bayyana cewa jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ...
Read moreDetailsKafin zaɓen shekara ta 2027, jam'iyyar APC da hadakar jam’iyyar ADC na gwagwarmayar neman samun goyon bayan mutanen arewa da ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.