Ɗan takarar APC, Ya Lashe Zaɓen Gwamnan Jihar Edo
Ɗan takarar jam’iyyar All APC, Monday Okpebholo, an bayyana shi a matsayin wanda ya lashe zaɓen gwamnan jihar Edo da ...
Read moreDetailsƊan takarar jam’iyyar All APC, Monday Okpebholo, an bayyana shi a matsayin wanda ya lashe zaɓen gwamnan jihar Edo da ...
Read moreDetailsHukumar Zabe Mai Zaman Kanta ta Kasa (INEC) ta ce, a shirye ta ke ta fara tattara sakamakon zaben gwamnan ...
Read moreDetailsA yayin da al'ummar jihar Sakkwato suka fito zaben shugabannin ƙananan hukumomi 23 a ranar Asabar, shugaban jam'iyyar APC na ...
Read moreDetailsAbubuwan Da Ake Sa Ran APC Ta Tattauna A Taron Kwamitin Zartarwarta
Read moreDetailsMataimakin mai magana da yawun jam'iyyar PDP na kasa, Ibrahim Abdullahi, ya ce manyan 'yan adawa uku a Nijeriya na ...
Read moreDetailsJam’iyyar APC ta yi kira ga dattawan jam’iyyar PDP a yankin arewa maso yamma da su mayar da hankali kan ...
Read moreDetailsShugaban Jam’iyyar APC na ƙasa, Abdullahi Ganduje, ya musanta jita-jitar da ke yawo a kafafen sada zumunta cewa yana shirin ...
Read moreDetailsSaɓanin iƙirari da gwamnatin jihar Kano ta yi na cewa, jam’iyyar APC ce ta ɗauki nauyin zanga-zangar lalata dukiyoyin gwamnati ...
Read moreDetailsWATA SABUWA: Ganduje Ya Nuna Rashin Jin Daɗi Bayan Tinubu Ya Masa Tayin Muƙamin Jakada
Read moreDetailsHon. Alhassan Doguwa, ɗan majalisar tarayya daga Jihar Kano, ya yi alƙawarin nasarar jam’iyyar APC a Jihar Kano a zaɓen ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.