Matatun Man Fetur Na Nijeriya Ba Za Su Ci Gaba Da Aiki Yadda Ya Kamata Ba – Dangote
Shugaban rukunin kamfanonin Dangote, Alhaji Aliko Ɗangote, ya ce abu ne mai wahala matatun man fetur ɗin ƙasar nan mallakin ...
Read moreDetailsShugaban rukunin kamfanonin Dangote, Alhaji Aliko Ɗangote, ya ce abu ne mai wahala matatun man fetur ɗin ƙasar nan mallakin ...
Read moreDetailsDangote Ya Yaba Wa Tinubu Kan Samar Da Ababen More Rayuwa A Nijeriya
Read moreDetailsDangote Ya Sake Rage Farashin Man Fetur Zuwa Naira 820
Read moreDetails‘Yan Kasuwa Na Kalubalantar Rage Faranshin Man Dangote
Read moreDetailsKungiyar MEMAN Ta Yi Maraba Da Shirin Dangote Na Rabar Da Man Fetur
Read moreDetailsKamfanin Simintin Dangote ya ƙaddamar da wani shirin tallafa wa manoma a jihar Benue, da nufin goyon bayan gwamnatin tarayya ...
Read moreDetailsKamfanin mai na kasa (NNPC) ya kara farashin fetur zuwa N945 a litar a Abuja da N915 a Lagos, wanda ...
Read moreDetailsMatatar Dangote ta sanar da cewa zata fara rarraba man fetur (PMS) da dizal a duk faɗin Nijeriya tun daga ...
Read moreDetailsAttajirin ɗan kasuwar nan wanda yafi kowa kuɗi a nahiyar Afrika, Alhaji Aliko Dangote, ya sauka daga muƙaminsa na Shugaban ...
Read moreDetailsNan Ba Da Jimawa Ba Harkar Man Fetur Za Ta Sauya A Nijeriya - Dangote
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.