Uwargidan Tinubu Ta Ƙaddamar Da Ɗakin Karatu Na E-learning A Zamfara
Uwargidan Tinubu Ta Ƙaddamar Da Ɗakin Karatu Na E-learning A Zamfara
Read moreDetailsUwargidan Tinubu Ta Ƙaddamar Da Ɗakin Karatu Na E-learning A Zamfara
Read moreDetailsUwargidan Shugaban ƙasa, Sanata Remi Tinubu, ta bayyana damuwa kan yadda ake samun ƙaruwar ƙarancin malamai a duniya, tana kira ...
Read moreDetailsYayin da duniya ke bikin Ranar Malamai ta Duniya ta 2025, ƙungiyar malamai ta ƙasa, Nigeria Union of Teachers (NUT), ...
Read moreDetailsKatsina Za Ta Ɗauki Nauyin Karatun Mahaddata Alƙur’ani – Gwamna Radda
Read moreDetailsAn Dakatar Da Shugabannin Makarantun Sakandire 6 A Sakkwato Kan Rashin Bin Dokokin Aiki
Read moreDetailsKungiyoyi Masu Fada Aji Kan Harkar Ilimi Sun Nemi A Yi Wa Sashen Kwaskwarima
Read moreDetailsKwamitin tantance makarantun gaba da sakatare masu zaman kansu na bogi da gwamnatin Jihar Katsina ta kafa, ƙarƙashin jagorancin Farfesa ...
Read moreDetailsAn Wayar Da Kan Iyaye A Jihar Kaduna Kan Alfanun Shirin Bunƙasa Ilimin ‘Ya’Ya Mata Na AGILE
Read moreDetailsAbinda Ya Sa Ilimi Yake Da Muhimmanci Ga Rayuwar Al’umma (9)
Read moreDetailsTsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Namadi Sambo, ya yaba wa Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, kan ayyana dokar ta-baci a ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.