Zan Ci Gaba da Taka Leda A Kano Pillars Duk da Matsayin Da Na Samu — Ahmed Musa
Sabon Darakta Janar na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Kano Pillars, Ahmed Musa, ya bayyana cewa samun mukamin shugabanci a ƙungiyar ...
Read moreDetailsSabon Darakta Janar na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Kano Pillars, Ahmed Musa, ya bayyana cewa samun mukamin shugabanci a ƙungiyar ...
Read moreDetailsMakarantun Kano Za Su Fara Hutun Ƙarshen Zango A Ranar Juma'a - Gwamnati
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta dage sauraron ƙarar zargin almundahana ta naira biliyan ɗaya da ake yi wa ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke zaune a Kano ta yi watsi da ƙarar da jam’iyyar APC ta shigar, inda ta ...
Read moreDetailsWata Kotun Majistare da ke Normansland a Kano ta yanke hukunci ga wasu mutane biyu bisa laifin haÉ—a baki da ...
Read moreDetailsJihar Kano zata karɓi baƙuncin Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu GCFR a ranar Juma’a 18 ga Yuli, 2025, domin yin ...
Read moreDetailsHukumar lura hanya da rage cunkoson ababen hawa ta jihar Kano (KAROTA) ta kama wani direba (ba a bayyana sunansa ...
Read moreDetailsƳansandan Jihar Kano sun cafke ɗalibai 11 daga Makarantar Kwalejin Gwamnati ta Bichi bisa zargin hannu a kisan wasu ɗalibai ...
Read moreDetailsGwamnatin Jihar Kano ta bayar da umarnin gudanar da cikakken bincike kan mutuwar wasu É—alibai biyu na Makarantar Kwalejin Sakandare ...
Read moreDetailsA wani mataki na sauƙaƙa samun damar yin biza na Birtaniya ga matafiya daga Arewacin Nijeriya, kamfanin VFS Global tare ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.