Babban Kwamanda Ya Jagoranci Ceton Mutanen Da Aka Sace A Kwara
Babban kwamandan runduna ta 2 na Sojojin Nijeriya kuma Kwamandan Sashi na 3 na atisayen Fansar Yamma, Manjo Janar Chinedu ...
Read moreDetailsBabban kwamandan runduna ta 2 na Sojojin Nijeriya kuma Kwamandan Sashi na 3 na atisayen Fansar Yamma, Manjo Janar Chinedu ...
Read moreDetailsRundunar ƴansanda ta Jihar Kano ta ce ta ceto mutane uku da aka sace a yayin wani aiki biyu da ...
Read moreDetailsA bisa umarnin Shugaban 'Yansandan Kasa, IGP Kayode Adeolu Egbetokun, ga dukkan sassan 'Yansandan Nijeriya domin su ƙaddamar da shirin ...
Read moreDetailsRundunar ’Yansandan Jihar Kogi ta tabbatar da sace ’yan uwa uku na tsohon Editan Daily Trust, Malam Ahmed Ajobe, ciki ...
Read moreDetailsA wani sumame na haɗin gwuiwa da gwamnatin jihar Kebbi da kuma jami'an hukumar NAPTIP tare da sauran jami’an tsaro ...
Read moreDetailsA wani ci gaba da rundunar ‘yansanda a Jihar Kaduna ta gudanar, ta cafke wasu barayin shanu biyu da wasu ...
Read moreDetailsJami’an Hukumar tsaro ta DSS a Kano sun kama ɗaya daga cikin waɗanda suka shirya sace mahaifiyar fitaccen mawakin siyasa, ...
Read moreDetailsBabban basaraken karamar hukumar Mbo a jihar Akwa Ibom, Ogwong Okon Abang, ya samu ‘yanci bayan da wasu masu garkuwa ...
Read moreDetailsRundunar ƴansandan jihar Kaduna ta sanar da cewa jami’anta sun kashe wasu da ake zargin ƴn bindiga ne tare da ...
Read moreDetailsA daren jiya ne zuwa wayewar garin yau Asabar gungun ɗan ta'addan da ya addabi yankin Masarautar Ɗan Sadau, mai ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.