Ƴan Bindiga Sun Sace Fasinjoji 9 A Kogi
A ranar Juma’a da yamma, wasu ƴan bindiga ɗauke da makamai sun tare motar haya a mararrabar Ogbabo, kan titin ...
Read moreDetailsA ranar Juma’a da yamma, wasu ƴan bindiga ɗauke da makamai sun tare motar haya a mararrabar Ogbabo, kan titin ...
Read moreDetailsRundunar ƴansanda ta babban birnin tarayya Abuja (FCT) ta cafke mutane huɗu, ciki har da ’yan mata biyu ’yan uwa, ...
Read moreDetailsRundunar Æ´ansandan Jihar Jigawa ta ce ta samu nasarar gano wata mota da aka sace, tare da cafke wani da ...
Read moreDetailsAl'umomin a ƙasar nan, na ci gaba da tofa albarkacin bakinsu, kan batun kalubalen rashin tsaro da ke ci gaba ...
Read moreDetailsSufeto Janar na Ƴansanda, IGP Kayode Egbetokun, ya bayyana cewa rundunar ƴansandan Nijeriya ta kama mutane 5,488 da ake zargi ...
Read moreDetailsBabbar Kotun Tarayya da ke Bauchi ta yanke hukunci a kan gwamnatin jihar Bauchi da ta biya tsohon Akanta-Janar na ...
Read moreDetailsHukumar Kula da Ayyukan 'Yan Sanda ta Nijeriya (PSC), ta amince da ɗaga darajar kwamishinonin ‘yan sanda 12 daga matakin ...
Read moreDetailsTsoffin Æ´ansandan Nijeriya sun gudanar da wata zanga-zanga a Abuja ranar Litinin don nuna rashin jin daÉ—insu game da tsarin ...
Read moreDetailsRundunar Æ´ansandan Jihar Delta ta kama wani matashi mai shekaru 27 mai suna Kelvin Obakpororo, bisa zargin kashe budurwarsa mai ...
Read moreDetailsƳansandan Jihar Kano sun cafke ɗalibai 11 daga Makarantar Kwalejin Gwamnati ta Bichi bisa zargin hannu a kisan wasu ɗalibai ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.