Shirin Iskar Gas Na CNG Abin A Yaba Wa Shugaba Tinubu Ne -Shugaban IPMAN Na Ƙasa
Ƙungiyar Dillalan Man Futur ta Ƙasa IPMAN ta ce, shirin Iskar Gas na CNG da Gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu ...
Read moreDetailsƘungiyar Dillalan Man Futur ta Ƙasa IPMAN ta ce, shirin Iskar Gas na CNG da Gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu ...
Read moreDetailsShugaba Bola Tinubu ya bai wa ‘‘yan wasan ƙwallon ƙafa da ƙwallon kwando mata na Nijeriya man’yan kyautuka da suka ...
Read moreDetailsGwamnatin tarayya ta kashe kimanin naira biliyan 26.38 wajen kula da jiragen saman shugaban ƙasa a cikin wata 18 na ...
Read moreDetailsFitaccen lauya nan mai kare haƙƙin bil’adama kuma mai lambar kwarewa ta SAN, Femi Falana, ya caccaki manufofin tattalin arziƙin ...
Read moreDetailsTinubu Ya Sauke Gawuna A Matsayin Shugaban Kwamitin Gudanarwar BUK, Ya Maye Gurbinsa Da KaitaÂ
Read moreDetailsShugaban ƙungiyar Jihohin Arewa, Gwamnan Jihar Gwambe, Muhammadu Inuwa Yahaya, ya bayyana cewa; Shugaba Bola Tinubu, ya cika alƙawuran da ...
Read moreDetailsGwamnatin shugaba Bola Ahmed Tinubu ta shiga halin ni-ƴa-su bayan da ƙungiyar tuntuɓa ta Arewa (ACF) ta zarge ta da ...
Read moreDetailsFadar Shugaban ƙasa ta bayyana cewa shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya amince da ƙarin wa’adin shekara guda ga shugaban ...
Read moreDetailsMatsalar Tsaro: Tinubu Ya Ziyarci Jama’a, Ya Daina Sauraron Gwamnoni — ADC
Read moreDetailsZaɓen 2027: Arewa Za Ta Sake Mara Wa Tinubu Baya — Gwamna Inuwa
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.