Nijeriya Za Ta Karɓi Bakuncin Gasar Karatun Alƙur’ani Mai Girma Ta Duniya
Nijeriya za ta karɓi bakuncin gasar karatun Alƙur’ani ta kasa da kasa a watan Agustan bana. Taron, wanda zai samu ...
Read moreDetailsNijeriya za ta karɓi bakuncin gasar karatun Alƙur’ani ta kasa da kasa a watan Agustan bana. Taron, wanda zai samu ...
Read moreDetailsMa'anar Tawakkali: Babban malami Muhammad ɗan Ahmad Ibnu Juzai a-Kalbi Allah Ya ji ƙan sa yana cewa: التَّوَكُّلُ هُوَ الِاعْتِمَادُ ...
Read moreDetailsFa'idar Salatin Annabi (S.A.W): Muhammad ɗan Ahmad ɗan Juzai al-Kalbi Allah Ya haskaka kabarinsa yana cewa: وَأَمَّا الصَّلَاةُ عَلَى النَّبِيِّ ...
Read moreDetailsFaidar Istigfari: Ibnu Juzai a-Kalbi Allah Ya yi masa rahama yana cewa: وَ أَمَّا ٱلٱسْتِغْفَارُ فَثَمَرَتُهُ ٱلٱسْتِقَامَةُ عَلَى ٱلتَّقْوَىٰ، وَ ...
Read moreDetailsCi gaba Mataki na Uku na Hassada: Shi ne mutum ya so samun ni'ima kamar yadda wani yake da ita, ...
Read moreDetailsRabe-raben Hassa da Ci gaba: Mataki na Biyu na Hassada: Shi ne mutum ya so wata ni’ima ta gushe daga ...
Read moreDetailsRabe-raben Hassada: Ibnu Juzai a-Kalbi Allah Ya ji ƙan sa yana cewa: إِنَّ الحَسَدَ عَلَى دَرَجَاتٍ: الأُولَى أَنْ يُحِبَّ الإِنْسَانُ ...
Read moreDetailsIbnu Juzai a-Kalbi Allah Ya yi masa rahama yana cewa: وَالحَاسِدُ يَضُرُّ نَفْسَهُ ثَلَاثَ مَضَرَّاتٍ: أَحَدُهَا اكْتِسَابُ الذُّنُوبِ، لِأَنَّ الحَسَدَ ...
Read moreDetailsIbnu Juzai a-Kalbi Allah Ya yi masa rahama yana cewa: وَقَالَ بَعْضُ العُلَمَاءِ: الحَسَدُ أَوَّلُ مَعْصِيَةٍ عُصِيَ اللَّهُ بِهَا فِي ...
Read moreDetailsIbnu Juzai Allah Ya yi masa rahama yana cewa: "الحَسَدُ خُلُقٌ مَذْمُومٌ طَبْعًا وَشَرْعًا." Fassara: " Hassada mummunar ɗabi'a ce, ...
Read moreDetails© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.
© 2025 Leadership Media Group - All Right Reserved.